ให้คะแนนกระทู้:
  • 0 โหวต - 0 เฉลี่ย
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5

นางแบบนู้ดผลงานมามากมาย!เรียนดีจบมอรัดชื่อดังสอบเข้ายากอันดับTOP4ของประเทศ+28สาว

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Calibri; panose-1:2 15 5 2 2 2 4 3 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520092929 1073786111 9 0 415 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520081665 -1073717157 41 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin-top:0cm; margin-right:0cm; margin-bottom:10.0pt; margin-left:0cm; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoPapDefault {mso-style-type:export-only; margin-bottom:10.0pt; line-height:115%;} @page WordSection1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 72.0pt 72.0pt 72.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} --> [center][b]น้องมุตา[/b]
[b] [/b นางแบบนู้ดฝากผลงานมามากมาย!!....เรียนดีจบมอรัดชื่อดังสอบเข้ายากอันดับTOP4ของประเทศ!! กับทางเดินที่เลือกมาพร้อมประสบการณ์ล้นเหลือ ตัวเล็กเอ็กซ์ดี
[size=undefined]ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ[/size]
[size=12pt]”      หลังจากห่างหายไปนาน Line ถามคุณแหม่ม น้องคนไหนน่าสนใจ ชี้เป้ามาเยอะมากๆ ตัดสินใจไปดูหน้างานดีกว่า และแล้ว ก็ตกลงปรงฝจน้องมุตา เพราะคราวนี้อยากเป็นผู้ถูกกระทำมากกว่า   น้องนุตาเห็นครั้งแรก ผิวขาว อวบๆ ไฟหน้าคิดว่า โมมาแน่ๆ ยิ้วสวย เป็นกันเองแน่ๆ ดูจากการทักทาย จ่ายค่าสินสอดแล้ว นั้งรอเลยครับ   ต้องดีแน่ๆ มาที่ห้องน้องชวนคุยไปเรื่อยๆ บรรยากาศเลยผ่อนคลาย น้องดูแลดีมากๆ ครับ ถอดชุดออกมา ผิวขาวมากๆ และเนียนมากๆ น้องดูแลตัวเองดีมาก เห็นเหมือนจะอวบๆ แต่มีเอว มีทรง ไฟหน้าโมมา แต่นิ่ม บีบได้ไม่หวง   งานอาบน้ำ ถามรายละเอียด แล้วก็จัดเลยครับ วันนี้ งานฟินตั้งแต่ในห้องน้ำ ผมรีบเช็ดตัวมารอที่เตียง วันนี้ไม่ต้องนวดแล้ว ขอนัวเลยแล้วกัน ตามที่ตั้งใจไว้ ขอเป็นฝ่ายถูกกระทำ   น้องมุตา จัดแบบเต็มเม็ดเต็มหน่วย ผมนี่นอนจิกหมแนเลยครับ น้องชายหายแว๊ป แบบมีแรงดึงดูดเยอะๆ ดูดหายๆ จะเสร็จซ่ะให้ได้   บอกน้องเบาๆ สวมเกราะ น้องจะจัดชุดใหญ่ต้องเบรคไว้ วันนี้ แค่นวดๆ ก็พอ น้องเลย ร้องเพลงจน จอดรถสนิท แบบสวมเกราะนะครับ ไปรองดู นะครับ งานน้องตั้งใจ และ ใส่ใจในงานมากๆ อยากได้แบบไหน บอกน้องดีๆ ไม่เอาเปรียบ น้องใจถึงพึ่งได้เลย คนนี้   ขอบคุณ Lovely Spa ด้วยนะครับ งานบริการดีมากๆ เหมือนเคย ขอบคุณคุณแหม่ม ดูแลใส่ใจ ละ แนะนำทางเลลือกตามที่ต้องการได้ดีมากๆ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านด้วยนะครับ  color=red] Micro_t

[size=12pt]”      หลังจากจบงานกะน้องมาเป็นเดือน วันนี้น้องเข้างานวันแรกที่ร้านแจ้งมาใจระทึกสิครับ  งานดีงานเด็ดเผ๋ดมันส์   เสียวทะลุสมองเหมือนกินน้ำที่เย็นจัด  กับเนื้องานและการเอาใจของน้องมาถึงร้านนัองคอยยุแล้ว ไม่สนทนาพาทีเดินรี่เข้าบันได แอบจับก้นน้อง ว๊าว แน่นจังน้องดูแลร่างกายดีเนื้อตัวฟิตแน่น เพราะน้องเป็นนางแบบโฟโต้ด้วยผิวขาวสวยหมวยอกอึ๋มสะบึมทำมา แต่ไม่มีปัญหาไม่เกี่ยวตรงนั้น ถึงห้องถอดชุดมาต้องอึ้งเพร่ะน้องใส่จีสตริงสีหวานพาลจะเสียบคาชุดน้องบอกใจเย็นแถมเอาเล็บมากรีดหัวนมเราเล่นอีกแค่นี้ก็ขึ้นลำแระ 55 อาบน้ำก็ถูไถ แบบ บี2 บี เร้าดีจริง มาที่เตียงโดนน้องจับขึงกินทั่วตัว ร้องเพลงมิดไมค์ไล่ระดับเพลงคลาสสิคยันร็อค ไม่ระวังมีแตกพ่าย ผลัดกันหกเก้าไม่ชิมแคลเซียมก็จะเกินไปแล้ว  ขาวอวบสวยไร้ขน น้ำเยิ้มร้องลั่นหลังจากนั้นก็ลุยกันนานาท่าทางสุดยอดจบงานขาสั่นเลย(เขียนมากกว่านี้ไม่ได้ละครับโดนแบนมาหลายรอบละ) อิ่มคุ้มจริงๆทิปน้องไปตามสมควรแก่เหตุที่ทุ่มเทและงานเต็ม  100ไม่ต้องพูดถึงอยู่ที่ใจคุณกล้าปลดปล่อยใจกะน้องแค่ไหน เนื้อตัวนมทำ 9/10  ความเฟรนด์ลี่ 10/10 ช่วงล่างแน่นหนึบ 9/10 ขอบคุณทางร้านที่มอบโปรต่างๆและทีมพีอาร์ใจดีทุกคนครับนี่คือ**ซิกเนเจอร์ no. 1 **สายนางแบบ ของร้านเลิฟลี่อีกคนครับที่ไม่ควรพลาด ปล....น้องไม่ได้มาประจำทุกวันตัองคอยเช็คทางร้านนะครับกันพลาด... color=red]  cpm2000  

[size=12pt]”      วันอาทิตย์บ่ายๆขับรถผ่านย่านมีนบุรีพอดี  ไลน์ถามร้านที่คุ้นเคยนิสนึงมีใครบ้างนร้า...เจอพีอาร์น่ารักคุณแหม่มประจำร้านพอดีทราบว่ามีน้องนางแบบสยิวจาก FK มา ก็ไม่พลาดสิครับ งานดีๆแบบนี้   ตัดมาอาบน้ำกันเลย สไลด์ไถถูกันหัวใจแทบวายละครับมีความตึงตัวกันเลยทีเดียว อาบได้เยี่ยมครับ  ตัดมาที่เตียงก็โดนบุกรุกล้ำกันเลยทีเดียวกับสุดยอดการร้องเพลงไม่ระวังมีพลาดเอาดื้อๆนะครับขอเตือน ส่วนงานนัว อยากได้แรงแบบไหนตามใจคุณถ้าใจถึงพอนะ..ส่วนผมใจจะวายละครับนัวจนนอง..น้องเฟรนด์ลี่มากครับ  F 9.5    เนื้อตัวแน่นหนึบ นมประดิษฐ์แต่โอเคไม่มีปัญหาอะไร  ช่วงล่างสวยงาม เนื้อตัวออร่ามากๆ เซ็กซี่ๆ... color=red]  cpm2000  

[/size]
ตอบกลับ

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Calibri; panose-1:2 15 5 2 2 2 4 3 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520092929 1073786111 9 0 415 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520081665 -1073717157 41 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin-top:0cm; margin-right:0cm; margin-bottom:10.0pt; margin-left:0cm; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoPapDefault {mso-style-type:export-only; margin-bottom:10.0pt; line-height:115%;} @page WordSection1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 72.0pt 72.0pt 72.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} --> [center][b]น้องแพลงตอน[/b]
[b] [/b ระดับModelสวยแจ่มกระชากเลนส์ขวัญใจช่างภาพน้อยใหญ่ขึ้นเพจอย่างโดดเด่นกับสรีระรูปร่างนางแบบแห่งคัพเอ ผ่านเวทีประกวดนางงามระดับจังหวัด ลุคน่ารักสดใสอัทยาศัยงาม สไตล์คุนนู๋ขาหยอกขี้เล่นเป็นกันเอง

[size=undefined]ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ[/size]
 [size=12pt][color=blue ผมก็เล็งๆ น้องใหม่ๆ อยู่หลายคน วันนี้ ได้โอกาส Line สอบถามคุณแหม่ม ว่าคนไหนเข้าบ้าง   พร้อมถามข้อมูลเพื่อประกอบการตัดสินใจ สุดท้ายน้องแพลงตอน เข้ามาได้เวลา และ เป็นน้องใหม่ที่ผมเล็งไว้อยู่แล้ว จองสิครับ ไม่งั้นอดแน่นอน ไปถึงร้านทันเวลา น้องก็เพิ่งมาถึง หน้่ตาไม่ต้องเห็นกัน รีบจ่ายค่าสินสอดก่อนเลย ซักพักน้องก็ออกมารับ ต้อง ว้าววว เลยครับ   น่ารัก ยิ้มสวย ผิวไม่ขาวมาก แต่ยิ้มนี่ละลายเลย ไปลุ้นงานต่อที่ห้องว่าจะเป็นยังไงมาที่ห้อง ผมดึงมือน้องมานั่งคุยกันก่อนเลย ดูแรกๆ พูดน้อย ยิ้มสู้อย่างเดียวเลย   ประเมิณงานวันนี้ ทอนแน่นอน จะมากจะน้อย ก็ลุ้นต่อ ซักพัก ก็นอนคุย อืม.. น้องเป็นกันเอง ขี้เล่นมากๆ ครับ งานนี้เพลินบอกเลย ชวนอาบน้ำ ถอดชุดออกมา ก็เนียนมือมากๆ ไฟหน้าขนาดพอดี นุ่มมือ น้องตามใจดีครับ ผมเริ่มก่อนตั้งแต่อาบน้ำ แรกๆ น้องก็นิ่งๆ พอน้องเอาคืน ผมต้องเบรคเลย ไม่งั้นตายคาห้องน้ำแน่ๆ   แหย่เสือเข้าแล้วไง มาที่เตียง ก็โดนน้องจัดการแบบ คาดไม่ถึง ลุยแหลก   ไม่เหมือนที่เจอกันข้างล่างเลย น้องบุกแบบมีจังหว่ะ ผ่อนหนักผ่อนเบา ถูกจริตกันจริงๆ ครับ จะหวังร้องเพลงมีทั้งสดด้วย อันนี้แค่วอร์ม พอสวมเกราะได้ เจออีกเวอร์ชั่น แทบแพ้ซ่ะตอนนั้น สุดท้ายให้น้องลุยจนจบ ต้องบอกว่า งานดีมากๆ ความตั้งใจ และ ความใสใจที่น้องทำให้ มันดีมากๆ ครับ มองตากันตลอด   ปิดงานแบบฟินๆ ไม่เหมือนมาเที่ยวจริงๆ นะ สำหรับผม มันดีมากๆ ต้องหาโอกาสไปเจอน้องอีกแน่ๆ  ขอบคุณ Lovely Spa ด้วยนะครับ งานดีมากๆ ไปทีไรก็ฟินจริงๆ ครับ ขอบคุณคุณแหม่มด้วยนะครับ แนะนำมาให้แต่ละคน เชื่อถือได้เลย งานดีมากๆ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ  *** color=red] Micro_t   [/color]

[/size]
ตอบกลับ

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Calibri; panose-1:2 15 5 2 2 2 4 3 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520092929 1073786111 9 0 415 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520081665 -1073717157 41 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin-top:0cm; margin-right:0cm; margin-bottom:10.0pt; margin-left:0cm; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoPapDefault {mso-style-type:export-only; margin-bottom:10.0pt; line-height:115%;} @page WordSection1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 72.0pt 72.0pt 72.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} --> [center][b]น้องคิทแคท[/b]

[b] [/b นางแบบสายอวบสะดุดหน้ากล้อง ทำงานพริตตี้ล้างรถประจำสนามแข่ง พกความตั้งใจมา ถ้าไม่ติดใจรอยสักที่หลังก็น่าสนใจ
ตอบกลับ

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Calibri; panose-1:2 15 5 2 2 2 4 3 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520092929 1073786111 9 0 415 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520081665 -1073717157 41 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin-top:0cm; margin-right:0cm; margin-bottom:10.0pt; margin-left:0cm; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoPapDefault {mso-style-type:export-only; margin-bottom:10.0pt; line-height:115%;} @page WordSection1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 72.0pt 72.0pt 72.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} -->  
[center][b]น้องไอเฟล[/b]
[b] [/b แอร์โฮสเตสสาวประจำสายการบินชื่อดัง เดินทางตลอดเวลาข้ามมาหลายประเทศในเอเชีย แก่นเฟี้ยวเสียวซน มีรอยสักหน่อย น่ารักสวยดีมีสไตล์ งานค่อนข้างครบครัน
ตอบกลับ

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Calibri; panose-1:2 15 5 2 2 2 4 3 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520092929 1073786111 9 0 415 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520081665 -1073717157 41 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin-top:0cm; margin-right:0cm; margin-bottom:10.0pt; margin-left:0cm; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoPapDefault {mso-style-type:export-only; margin-bottom:10.0pt; line-height:115%;} @page WordSection1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 72.0pt 72.0pt 72.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} --> [center][b]น้องเฌอเบล[/b]

[size=18ptพีซีสาวประจำห้างสรรพสินค้าแนะนำของใช้สบู่ผงซักฟอกแชมพู พักยกมาจับเจลนวดกันบ้าง
 [/size]

[size=12pt]”     มีมีไม่กี่ครั้งหรอกครับที่จะพบกับน้องน้องสาวสาวถูกใจบริการดีนี่ก็เป็นอีกครั้งหนึ่งที่ผมรู้สึกว่าเป็นการบริการที่ดีจริงครับกลับเร็วพี่สปา เลิเลิฟลี่สปาการบริการแบบจริงใจดูแลดีแต่พีอาร์ตั้งแต่หน้าร้านจนเรียกน้องพีอาร์แนะนำน้องเฌอเบลน้องเฌอเบลเดินออกมาทำใจพี่สันไหวน้องถามเอาน้ำอะไรพี่บอกมีน้ำเก๊กฮวยไหมน้องบอกได้เลยขึ้นห้องไปอาบน้ำตอนอาบน้ำดีมากดีสุดสุดถึงเตียงก็ ก็ต้องบอกเลยว่าการบริการฉันเลิศได้เกิดขึ้นแล้วกับตัวผมต้องบรรจงล้างบรรจงมันดูแลบรรจงนวดให้กับผมจนร่างกายผมแดนเริ่มออนแล้วสั่นสะท้านไปตามเธอน้องเฌอเบลหน้าตาน่ารักนวดเก่งเอนเตอร์เทนดีไฟหน้าใหญ่หน้าตาสวยน่ารักบอกเลยว่าถ้าใครจะใช้บิลผ่านไปได้ครับเหลือพี่สปา 10 เต็ม 10 น้อง 11 color=red] battleboom
[size=12pt]”     วันนี้ชีพจรลงเท้าเดินทางไกลไปร้านLovely spa ร้านที่รวบรวมเหล่านางฟ้าไว้มากที่สุดในย่าน มีนบุรี-หทัยราษ เข้าร้านครั้งแรกด้วยความตื่นเต้น เรียกนางฟ้ามายลโฉม4องค์ คุณพระ!!! ใจสั่นตื่นเต้น เหมือนตกอยู่ในภวังค์ สวยๆทั้งนั้นเลย สุดท้ายสอยนางฟ้าชื่อเฌอเบล (ขาว เนียน นมแท้ ยิ้มน่ารัก + จัดคอร์สแพยาง) ขึ้นห้องน้องเข้ามากอดและหอมแก้ม เสียงน้องหวานมากฟิวส์แฟน ไอเราก็เริ่มหื่นจัดการดึงเกาะอกออก พร้อมเข้าไปรุกกลับ... ตอนอาบน้ำน้องอาบให้สะอาด มีบอดี้เล็กน้อย ถัดฉากมาที่ฉากไฮไลต์ของงาน ผมนอนหงายบนแพยาง เหมือนในหนังAVน้องเทเจลหอมอุ่นๆ บนตัวแล้ว เข้ามานอนทับพร้อมทั้งถูไถขยี้จน เสียวมากๆ สุดท้ายก็แพแตก น้ำท่วม แพ้น้องไปจนได้ ฟินจริงๆ ครั้งหน้าไว้มาแก้แค้นใหม่น่ะ เจ้านางฟ้าตัวน้อย color=red] cpm2000

[size=12pt]”     สัวสดีครับ ผมขออนุญาตกลับมาส่งการบ้านอีกครั้งโดยครั้งนี้จะเป็น น้องเชอเบล แห่ง Lovely Spa หทัยราษฎร์ ครับบบผม  บังเอิญๆ เมื่อสัปดาห์ก่อนได้แวะเวียนไปแถวมีนบุรีพอดีครับ   จึงต้องขอเข้าไปร้าน Lovely Spa ซักหน่อย 555ที่จอดรถเยอะเหมือนเช่นเดิมครับ ค่อยข้างมิดชิด เพราะร้านอยุ่ในหมู่บ้านครับ จอดรถได้สบายๆเลย  วันนั้นผมไปถึงประมาณช่วงดึกๆ หน่อย มีน้องให้เลือกเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก   เห็นทีแรกถึงกับตกใจ ทำไมเยอะขนาดนี้นะPR ต้อนรับก็น่ารักครับ   ไม่เร่งรีบ ใจเย็นมากๆ ผมค่อนข้างชอบบรรยากาศร้านนี้ก็เพราะแบบนี้ครับผมวันนั้นไป สะดุดตาน้องเชอเบลเข้าเต็มๆ น้องน่ารักมากครับ เหนแวบแรกก้อถูกใจเลยละครับ    แฝงความเซ็กซี่อยู่ในตัว น้องยิ้มหวาน และพูดจาไพเราะเสนาะหูตลอดเวลาเลยครับน้องรูปร่างดีมากๆ เหมือนนางแบบ เลยละ 555555555 หน้าอกหน้าใจก็สวยงาม ทรงหยดน้ำในแบบที่ผมชอบ  ตัดมาที่ห้องนะครับน้องอาบน้ำให้ตามปกติครับ ตื่นเต้นสุดๆเลยผมนี่   ทำตัวไม่ถุก เลยละครับ เสียววาบไปทั้งตัวน้องเชอเบลแบบว่างานดีสุดๆ อยากได้แบบไหน ขอให้บอกน้องจัดให้เลยครับ   ทำเอาคนอย่างผมแทบจะหัวใจจะวายผมไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ครับ ลีลาน้องเยอะมาก ลีลาก็แพรวพราว 5555 รวมๆแล้วบอกเลยว่ากี่รอบก็ไม่เบื่ออ    ถูกใจป๋า สุดท้ายนี้ต้องขอบคุณ Lovely Spa มากๆครับ มากี่ครั้งก็ไม่เคยผิดหวังครับผม คะแนนoนะครับหน้าตา 9/10  GF : 8/10  หุ่น 9/10  ความบู๊ 9/10  color=red]  pool

[size=12pt]”     มากี่ครั้งประทับใจทุกครั้ง เลิฟลี่สปา  วันนี้น้องเฌอเบลครับ งานอาบน้ำทั่วๆไปครับไม่มีอะไรพิเศษ  ตัดมาที่เตียงเลยครีบ น้องสายนุ่มนวล หวานๆ ฟิวแฟนที่สุดตั้งแต่เที่ยวมา น้องบิ้วอย่างหว่ย แต่สเปรย์เปื่อยนะครับ แต่ได้อารมณ์สุดๆ ต้องลองครับ น้องมีทั้งนวด บอดี้ งานครบจริงๆ ถ้าสายบู้ให้ผ่านไป สายหวานเข้ามาเถอะไม่มีผิดหวังครับ ฟินไปอีก1รอบครับเฌอเบลน่ารัก 8หน้าอก 9GF 90verall 8,5 color=red]ขอที

[size=12pt]”     อากาศช่วงนี้ก็ร้อนๆหนาวๆสลับกันไป พอมีเวลาว่างเลยเปิดไทม์ไลน์ดูน้องในร้านซักหน่อยเหลือน้องเฌอเบลล์เห็นมาใหม่ๆก็เลยลองดูครับ เดินทางมาถึงร้าน รอน้องเตรียมตัวแป๊ปนึงก็วาปเลยน้องก็สไตล์หมวยหน่อย ผมสั้น หุ่นมาตรฐานสาวไทยมีเอว มีสะโพก หน้าอกประมาณ 34 กำลังดีแน่นแน่นอนน้องคุยเก่งอัธยาศัยดีครับ คุยกันแป๊บนึงแล้วชวนกันอาบน้ำอาบน้ำสะอาดมากครับ ขัดถูทุกซอกมุมเลยเนื้อตัวดีสะอาดครับ เนินสวาทสวยครับ ขนอ่อนนุ่มมาต่อที่เตียงน้องเริ่มจากนวดก่อนครับ นวดดีครับนวดเก่งน้ำหนักกดดีมากครับ สบายจนเคลิ้มเกือบจะหลับ น้องบอกหันหน้ามาเลยค่ะ งานบิ้วก็ดีครับเริ่มมาก็บอดี้ก่อนเลยครับ น้องเอาหน้าอกบิ้วให้ฟินๆอีกอย่างที่เด็ดและเผ็ดมาก คือดูดเก่งดูดแรงมากท่าไม้ตายน้องนี่ชอบเอานมขัดจรวดครับฟินเลยสลับเป็นฝ่ายรุกบ้าง น้องตามใจครับดูดได้หน้าอกขนาดกำลังดีแน่นๆครับ มาตรฐานดีเลยน้ำเยอะจุดติดได้ พวกชงเองน่าจะถูกใจกันครับจัดให้น้องเต็มที่แล้ว สุดท้ายพอก่อนยอมดีกว่าสรุปนะครับหน้าตาหมวยๆ 7อัธยาศัยดีพูดเก่งคุยเก่ง 10อาบน้ำ 9นวด บอดี้ 10Gf 9ขอบคุณโปรดีๆจากร้านด้วยครับผม color=red]ขอที

[/size]
ตอบกลับ

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม