ให้คะแนนกระทู้:
  • 0 โหวต - 0 เฉลี่ย
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5

27/1/2020 สาวสวยๆๆๆ จัดกันเลยคร้าาาาา ละอ่อน กะชากเทอมาเลยยยย

<!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:"Cordia New"; panose-1:2 11 3 4 2 2 2 2 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-2130706429 0 0 0 65537 0;} @font-face {font-family:Calibri; panose-1:2 15 5 2 2 2 4 3 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520092929 1073786111 9 0 415 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-familyConfusedwiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:-520081665 -1073717157 41 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-unhide:no; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; margin-top:0cm; margin-right:0cm; margin-bottom:10.0pt; margin-left:0cm; line-height:115%; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoChpDefault {mso-style-type:export-only; mso-default-props:yes; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:Calibri; mso-fareast-theme-font:minor-latin; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;} .MsoPapDefault {mso-style-type:export-only; margin-bottom:10.0pt; line-height:115%;} @page WordSection1 {size:612.0pt 792.0pt; margin:72.0pt 72.0pt 72.0pt 72.0pt; mso-header-margin:36.0pt; mso-footer-margin:36.0pt; mso-paper-source:0;} div.WordSection1 {page:WordSection1;} --> [center][b]น้องลิตเติ้ล[/b]
[b] [/b เด็กน้อยสดใสแซ่บดีมีเฮ น่ารักอัทยาศัยดี บอบบาง ผ่านเข้ารอบลึกเวทีประกวดเยาวชนระดับชาติ!!! ลุคนางแบบน้อยน่าสอย!!
[size=undefined]ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ[/size]

[size=12pt][color=blue น้องลิตเติ้ลนี่ผมเล็งมาหลายรอบแต่ไม่ได้เจอซักทีพอดิบพอดีวันนี้ได้เจอน้องแล้ว จองเลยทันทีทันใดไปถึงร้านน้องก็พร้อมต้อนรับอยู่แล้วครับภาพเเรกคือตัวเล็กสเป็คเลย ผิวแทนสวยๆเลยครับมาถึงห้องน้องจู่โจมเลย สุดมาก พาผมนั่งที่เตียงแล้วจับผมถอดกางเกงเช็คของก่อนเลย ฟิวบู๊มาแล้วเช็คของแปปนึงก็อาบน้ำ มีนัว คุกเข่าสเปรย์ให้อีกโคตรฟินครับ มาต่อที่เตียงน้องก็ไม่รอให้พักครับต่อเนื่องกันเลย มือ ปาก ลิ้น มาครบๆ เสียวจริงผมก็ขอเล่นบ้าง น้องลิตเติ้ลว่าง่ายครับ เอาใจเก่งน่ารักหน้าอกมาตรฐานสาวไทย ผิวแทนเนียนมากไม่สะดุดเลยช่วงล่างสวยงามฉ่ำมาก เครื่องติดง่าย น้องฟิลเเฟนจริงๆทนไม่ไหวแน่นอนถ้าใครได้ลอง น้องมีอารมณ์แบบตลอดสรุปรวมแล้วทอนครับ ดีจริงๆสำหรับน้องลิตเติ้ลสรุปนะครับหน้าตา คมๆเลยครับ สวย 9หุ่นหญิงไทย เอวบาง 10ผิวแทน เนียนมาก 10อาบน้ำ 10 ดีโคตรGf 10 อันนี้ติดใจเเน่นอน..  color=red] mrdude  [/color]
 [size=12pt][color=blue การบ้านค้างส่งนานมากละแต่วันนั้นน่าจะหื่นอยู่เลยให้พีอาร์แนะนำให้ว่าควรจัดใครมาผ่อนคลายความเมื่อยดีน้องตัวเล็กไหมล่ะพี่อ๋อเป็นไงล่ะโอ๊ย งานบันเทิงได้หมดจ้ะฟิลกู้ดๆ แนะนำพอเลือกมาก๋ไม่ผิดหวังน้องดูแลเป็นอย่างดีตั้งแต่อาบน้ำจนถึงงานนวดต้องบอกเลยว่าถ้ายาวๆมีหลับแน่นอนเลยบอกว่าน้องช่วยจัดให้หน่อยหลังจากนั้นก็งานฉลองเลยจ้าเผากระท่อม ระเบิดเถิดเทิงน้องตัวเล็กคมๆ เฉี่ยวๆ ผิวสองสี แต่ไม่เข้มมากนะผมสั้น เปรี้ยวถือว่าดีครับ..  color=red] D2T  [/color]
 [size=12pt][color=blue วันก่อนติดใจวันนี้มาซ้ำคือ โดนตั้งแต่คราวที่แล้ว น้องตัวเล็กน่ารักเอวเล็กๆก้นงอนหน้าอกไม่ใหญ่มากกำลังดีที่สำคัญหน้าคมผมยาว(ใส่วิก)ออกแนวเปรี้ยวๆร้ายๆผมผมชอบแนวนี้มากก็เลยโดนจัดหนักเลย  เรียก PR ว่าเอาน้องคนนี้ส่วนเรื่องงานน้องจัดได้ดีมาก เอวดี เรื่องการร้องเพลงไม่ต้องเลยดีมาก ลิ้น4G เหมือนเดิม...ทั้งทำให้หรือถูกกระทำน้องพร้อม ไม่หวงเนื้อหวงตัวเต็มทีสำหรับงาน วันนี้พกของเล่นมาด้วย ยิ่งเห็นยิ่งอยากแค่เห็นก็ขึ้นแล้ว555 คุยสนุกเหมือนเดิมส่วนงานวันนี้เริ่มจากทำความสะอาด น้องจัดเพลงให้1เพลงแล้วลากเรามาที่สนามจริง จัดเพลงมากอีก ที่นี้ทั้งอัลบั้ม นัวกันกลับหัวกลับหาง พอได้ที่จัดจอยสติ๊กเข้าที่เปิดเกมต่อ ที่นี้น้องได้จอยสติ๊กเข้าไปจัดท่าให้เหมาะ ทุกท่า จะนอน นั่ง บน กลับหัว เอวดีจริงแม่เจ้า สุดท้ายจบเกมพร้อมกัน จบ2:1 ฟิวกันไป แต่วันนี้น้องไม่ยอม จัดน้ำ2 และตามด้วย3 ขาอ่อนไปเลยขอเน้นงานดี ถ้าใครเน้นงานใช่เลย แต่ไม่ได้บอกนะว่าน้องไม่สวย สำหรับผมน้องสวยมาก คมๆ แต่ตัวเล็ก นมไม่ใหญ่สีน้ำตาลอ่อน ลองดูแล้วจะติดใจครับ..  color=red] Chinkhai  [/color]

[/size]
ตอบกลับ

ข้อความในกระทู้นี้

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม