ให้คะแนนกระทู้:
  • 0 โหวต - 0 เฉลี่ย
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5

เสาร์นี้พบกับนางฟ้าสุดแซ่บนางแบบนู้ดฝากผลงานมามากมาย

[center][size=undefined]น้องมุตา[/size]
[b][color=green][font=courier][size=18pt]นางแบบนู้ดฝากผลงานมามากมาย!!....
เรียนดีจบมอรัดชื่อดังสอบเข้ายากอันดับTOP4ของประเทศ!!
กับทางเดินที่เลือกมาพร้อมประสบการณ์ล้นเหลือ ตัวเล็กเอ็กซ์ดี

[Image: ac111fc82297932280be246f5131679c.jpg]
[Image: 0242d6e77e38f93afee41f1f3e306d73.jpg]
[Image: 0608547d772f20e9e498b3b365972afb.jpg]
[Image: 5cbbc0dde1b859557120cb406beeaaab.jpg]
ตอบกลับ

[center] [size=40pt]น้องไอเฟล[/size]
[size=20pt] แอร์โฮสเตสสาวประจำสายการบินชื่อดัง
เดินทางตลอดเวลาข้ามมาหลายประเทศในเอเชีย
แก่นเฟี้ยวเสียวซน มีรอยสักหน่อย
น่ารักสวยดีมีสไตล์ งานค่อนข้างครบครัน

[/size]

[Image: c8105c772ba574eb642875b357e7131d.jpg]
[Image: ffa0bbc98232c5ac670b51098177af59.jpg]
[Image: c88d882d71b40748d937bb70f47f435e.jpg]
ตอบกลับ

[center][size=40pt]น้องคิวบี[/size]
[b][font=courier][size=30pt]พริตตี้ชงเหล้ามืออาชีพมาหลายปี สวยน่ารักผิวพรรณดี เสน่ห์แรงส์แซงโค้ง!!!! ฟรุ้งฟริ้งดูดีมีลีลาน่าจะเร่าร้อน กับสัดส่วนเพรียบพร้อม 36-24-36 เปิดตัวมาข้ามวงการ

[size=15pt][b]ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ[/size]
 [size=12pt]”    ว่างๆหาน้องๆคุยแก้เหงาดีกว่า เช็คไลน์ร้านซะหน่อยถามไถ่เสร็จดูๆแล้ววันนี้ลูกค้าน่จะเยอะ น้องๆก็เยอะเลือกน้องคิวบีแล้วกัน ไม่เคยเจอกันเลย ไม่เห็นบ่อยๆด้วยขาวๆ บางๆ น่าจะสมใจ จองเสร็จทำเวลาถึงร้านอย่างไวชำระค่าดูแลเสร็จน้องก็มาตาม สบตาแรกเฮ้ยน่ารักดีเดินตามขึ้นมาชั้นสอง ได้ห้องเสร็จกอดน้องดูหน่อยตามใจดีครับ เอวบางๆ เนื้อตัวแน่นๆหอมสะอาดดีจังคุยกันพอได้เรื่องก็อาบน้ำกันหน่อย น้องถอดชุดออกเเล้วหุ่นดีมากครับ เอวคอด นมสวยได้ทรงดีโมมาเล็กน้อยกำลังงามเลย จุกขนาดกำลังดี ช่วงล่างโหนกสวย ขนไม่รกสะอาดสะอ้าน งานอาบน้ำดีมากกกก ถูไปนวดไปสบายเลยครับ เอาใจใส่และตั้งใจดีจังมาต่อที่เตียงกัน ผมนอนรอแปปนึงน้องก็มานวดๆๆๆให้หายเมื่อยเลย น้องคิวบีนวดเป็นด้วย พอเคลิ้มสบายๆหน่อยน้องจู่โจมเลยครับ ดูดเก่ง พริ้วมาก สเปรย์ให้ก่อนเลยเอวก็ดี บิ้วดี ทุกอย่างโอเคสุดๆ ผมเกือบไม่รอดแหน่ะขอน้องจัดเเจงเองหน่อย ก็ยอมครับได้หมดตามใจครับสุดท้ายจบสบายตัว ฟินๆเลยสรุปครับหน้าตาหมวยๆ ขาวๆ น่ารักดี 9หุ่นดีเอวบางๆ ตัวเล็ก 10หน้าอกสวย โมเล็กน้อย ทรงกำลังดี 10Gf 10 เลย แฟนดีๆเลยครับอาบน้ำ 10 นวด 10ต้องลองครับผม ถึงจะฟินงานดีจริงๆ[color=red] mrdude  
[size=12pt]”    เลิกงานว่างๆตอนเย็นรีบบึ่งไปหา lovely spa กะประมานสองทุ่มถาม pr มีน้องไรบ้าง เล็งน้องคิวบี กับ ลูกหวาย แต่เคยขึ้นกับน้องคิวบีสมัยนานล่ะ ติดใจอยากเจออีกเลยจองน้องคิวบีดีกว่า   ตัดมาเจอ pr ต้อนรับอย่างดีสั่งน้ำแดง ซักพักน้องก็พร้อมครับ ไปห้องใหญ่ไม่ว่างครับเลยไปอีกชั้น ทักน้องว่าจำได้ไหม ดีใจครับน้องจำได้ด้วยเพราะเคยขึ้นเมื่อนานมากๆ   น้องสวย ตัวเล็กน่าอุ้ม พูดจาดี และนมหยายมากครับ   อาบน้ำดีครับตามมาตรฐาน มาที่เตียง ไม่นวดครับ เริ่มนัวกันเลย รุกรับกันไปมา ก็ใส่ CD ครับ   เคยแต่ขึ้นบอดี้น้องมาหลายรอบ แต่คราวนี้ขอจบ น้องฟิตมากครับเหมือนผ่านกันใช้งานมาไม่มาก สุดยอด เล่นกันหลายท่ามากครับ มาจบที่ท่าเบสิค สบายตัวกันไป   เหมือนน้องหายไปช่วงนึง ดีที่น้องกลับมาใหม่ สุดยอดมากครับ   ขอบคุณ pr บริการดีๆใช่เคยครับ และ ขอบคุณส่วนลดการบ้านนะครับ  [color=red] testnufcth  

[size=12pt]”    การบ้านย้อนหลัง สุดสวิงริงโก้ วันที่อากาศร้อนมากยามบ่ายวันเสาร์ปลายเดือนเมษายน วันนี้มาแวะร้านlovely spa ส่องดูน้องๆน่ารักหลายคน วันนี้พีอาร์ใหม่ประจำการ พี่ ลองน้องคิวบียัง  เราบอกยังเลยงั้นจัดมา 555  น้องบางกรอบทั้งตัว น่าค้นหาจริงๆใครชอบบางกรอบก็ไม่ควรพลาดนะครับ  ชำระค่าขนมเรียบร้อย สั่งน้ำแดงครับ ระหว่างเดินขึ้นห้องก็ลองเทสจับก้นทันที 55 แน่นครับ เดินหาห้องอยู่พัก นึงห้องวันนี้ ลค เยอะเต็มเลยขึ้นชั้น 3 เข้าห้องก็กอดเลยครับน้องไม่ขัดขื่นไหลลื่น ถึงตอนอาบน้ำ  สะอาดดี  มาที่เตียงน้องบุกผมทันที ไซร์หู ปาก นม เลยไปขโมยลูกอมผมทันที  หายใจไม่ทั่วท้องสิครับ เครื่องฟิตสตาร์ทติดยากทำท่าจะบูทเทอร์โบติดซะแร้ววววสุดท้ายจับน้องนอนคว่ำบุกไปบ้าง  พี่นี่เป็นคนตลก 555 จากนั้นน้องพลิกขึ้นมาอีก ควานหายางพาราที่บางที่สุด เล่นกระดานโต้คลื่น  อารมณ์ปลิวลอยละล่อง สนุกสุขสมครับ สักพักน้องก็เริ่มให้ใหม่คราวนี้ พี่ต้องแพ้ให้กับหนู 55 วันนี้พี่เป็นคนแรกเลย  แว๊กกก  ว่าแระน้องหื่นจัง  เราขาสั่นเดินไปอาบน้ำ  ขาลงบรรไดขายังสั่น 555 หมดหลอดจริงๆ  เล็งน้องกะไว้อีกคน ไม่ไหวต้องโบกมือลา พีอาร์ คราวหน้าจะมาใหม่ ครับ  [color=red] cpm2000  

[size=12pt]”    พอดีได้มีโอกาสแวะไป lovely spa ขอคุณแหม่มสุดสวยดูรูปน้องๆที่เข้า สะดุดตาน้อง d426 หมวย อึ๋ม ขาว รีบจองโดยทันที  :034:นั่งรอน้องชงแก็กฮวยให้แบบใจจดจ่อ จ่ายค่าสินสอดแล้ว ขึ้นงานอย่างด่วนเลยครับ  มาที่ห้อง น้องน่ารัก ช่างเจรจา และที่สำคัญ ถอดชุดไวมากๆ ขาวใส ไฟหน้าโมมาและใหญ่มากๆ ไปอาบน้ำกัน น้องอาบให้อย่างดีมีบิ้วนิดๆ ตามมาตรฐานทั่วไป แต่งานนี้ผมไม่เน้น ครับ นวดก็ไม่นวด ขอนัวอย่างเดียว ว่าจะลุยตั้งแต่ในห้องน้ำแล้ว แต่เกรงใจ งานนัวน้องไม่มีหวงตัวครับ ตามใจดีเลย ร้องเพลงสดให้ด้วย  ถือว่าดีเลยครับ เทคนิคดี จนผมถึงฝั่งฟินจริงๆครับ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีฟินๆ อีกแล้วครับ น้องคนนี้ก็น่าจะเป็นดาวรุ่งพุ่งแรงอีกคน ขอบคุณคุณแหม่มและส่วนลดการบ้านด้วยนะครับ  [color=red] testnufcth  

[size=12pt]”    งานคราวนี้ต้องบอกว่าต้องจองล่วงหน้าครับ เพราะ เมื่อวานก่อนไปแบบไม่จอง หวังไปดูหน้างาน สรุปว่าน้องไม่ว่างครับ ... งานดีลูกค้าจองเยอะ พอวันต่อมา PR แหม่มแสนสวยแจ้งว่าน้องจะเข้ามา ผมนี่รีบจองแบบไม่ลังเลเลยครับ น้องใหม่ D426 ผิวขาว ไฟหน้าขนาดกำลังดี แต่งานคุณแหม่มบอกว่า ดีมากๆ ...   ได้ข้อมูลมาแบบนี้ ก็เลยโอเค น้องไปรอขึ้นงานอยู่แล้ว จ่ายค่าสินสอด แล้ว เตรียมขึ้นงาน มาที่ห้อง น้อง GF ดีมากๆ ครับ คุยสนุก ออกแนว ฮาๆ น้องเป็น PR เชียร์หล้าอยู่แล้ว ก็เลยเข้ามาง คุยได้เรื่องๆ ชวนน้องอาบน้ำ ตัวเล็กๆ ผิวขาว ไฟหน้าโมมา ไร้รอยสัก หลังเนียนมากๆ นอนลูปเพลินเลยครับ งานอาบน้ำถือว่าดีเกิดคาด มีล้วงมีบิ้ว กันนิดๆ ที่สำคัญน้องตามใจ มากๆ ครับ สุภาพเข้าไว้   มาที่เตียงผมนอนคว่ำก่อนเลย น้องนวดให้สบายๆ หันหน้ามา บิ้วนิดๆ ก่อนน้องจะลุย ... แบบ ขึ้นสุด ลงสุด ... งานโคตรดีจริงๆ ครับ นานเท่าไหร่ ก็อ้อนน้องเอานะครับ น้องใจดีมากๆ ขอจุ๊บ .. ขอโน่ นี่นั่น ได้หมด   ก่อนน้องจะปิดเกมส์ แบบ หมดหลอด แล้ว รีบจนรีบเลย งานนี้ ฟินมากๆ ครับกัยน้องคนนี้ ซ้ำแน่นอน ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ เจอคนที่คลิ๊กแบบนี้ ซ้ำแน่นอน  ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ จัดให้ผมได้เจอน้องจนได้ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ  [color=red] Micro_t

[center][Image: c1zp4l.jpg]
[Image: c1zXae.jpg]
ตอบกลับ

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 2 ผู้เยี่ยมชม